Must Read - The Gandhian Confusion - Translation of गांधी गोंधळ . Now download without registration. Free PDF Download of Now 68 Books by Veer Savarkar.  
  शत्रूच्या शिबिरात, क्ष किरणे, Now download without registration.  
 
निकाल
सर्वोत्कृष्ट चित्र

अनु क्र.

नाव

पारितोषिक

 रविश राजाराम धनावडे

 सर्वोत्कृष्ट खुला/महाविद्यालयीन गट

 रितेश महेंद्र गुप्ता

 सर्वोत्कृष्ट शालेय गट

 सबा रियाझ शेख

 सर्वोत्कृष्ट विशेष गट

 

गट क्रमांक - १ (इयत्ता १ली आणि २ री )

अनु क्र

नाव

पारितोषिक

नेहा गुंदेरिया

प्रथम

अनुज अरुण बिर्जे

प्रथम

जिया बिजल शहा

द्वितीय

अरिहा भाविन गाला

द्वितीय

भावना सुदीप झा

द्वितीय

समीर सतीश विश्वकर्मा

तृतीय

आल्हादिनी रोहित साने

तृतीय

प्रणव प्रीतेश रांदेरिया

तृतीय

रिया संजीव नाईक

 उत्तेजनार्थ

१०

रचित राकेश भोवर

उत्तेजनार्थ

११

आरुष मिलिंद काठे

उत्तेजनार्थ

१२

सर्वेश नवीन माणगावकर

उत्तेजनार्थ

१३

तनुश्री नवीन अमीन

उत्तेजनार्थ

१४

भूमी मिलिंद काठे

उत्तेजनार्थ

१५

यज्ञ घनश्याम भावसार

उत्तेजनार्थ

१६

धृवी दिनेश लोंढे

उत्तेजनार्थ

१७

साग्निक दास

विशेष उत्तेजनार्थ

१८

पार्थ सचिन गायकवाड

विशेष उत्तेजनार्थ

१९

रोहित दिलीप कांबळे

विशेष उत्तेजनार्थ

२०

दिपाली दीपक पवार

विशेष उत्तेजनार्थ

२१

जय महेंद्र यादव

विशेष उत्तेजनार्थ

२२

विराज राहुल भरोसे

विशेष उत्तेजनार्थ

२३

वीर दत्तात्रय जाधव

विशेष उत्तेजनार्थ

२४

 सागर संतोष पवार

विशेष उत्तेजनार्थ

२५

करण जितेंद्र सौदे

विशेष उत्तेजनार्थ

गट क्रमांक - २  (इयत्ता ३ री आणि ४ थी ) 

अनु क्र

नाव

पारितोषिक

अपूर्वा दिपक पाटील

प्रथम

मोहम्मद उमर अब्दुल सिद्दीकी

द्वितीय

अथर्व राजेश सोनावणे

द्वितीय

स्वरूप वैभव खुटवड

तृतीय

करण पटेल

तृतीय

आयुष संतोष मुणगेकर

उत्तेजनार्थ

सुप्रिया दासराव श्रीरामे

उत्तेजनार्थ

साईल विनोद यादव

उत्तेजनार्थ

सानवी कमलेश भुमकर

उत्तेजनार्थ

१०

रतुल हरिश्चंद्र मांडवकर

उत्तेजनार्थ

११

ईश्वरी सहदेव सातार्डेकर

उत्तेजनार्थ

१२

गार्गी गणेश कोळी

उत्तेजनार्थ

१३

आस्था सचिन संसारे

उत्तेजनार्थ

१४

वेदांत अनिल गोरीवले

उत्तेजनार्थ

१५

तरन्नुम रईस शेख

विशेष उत्तेजनार्थ

१६

श्रेयस दादासाहेब गोडसे

विशेष उत्तेजनार्थ

१७

रितिक मोहन म्हात्रे

विशेष उत्तेजनार्थ

१८

शहनाझ इद्रीसअली सलमानी

विशेष उत्तेजनार्थ

१९

अथर्व संदेश दळवी

विशेष उत्तेजनार्थ

२०

माधव राजेशकुमार रावल

विशेष उत्तेजनार्थ

२१

निष्ठा निलेश कुवळेकर

विशेष उत्तेजनार्थ

२२

मृदुला महेंद्र वाचकवडे

विशेष उत्तेजनार्थ

२३

स्वयम जयेश साजेकर

विशेष उत्तेजनार्थ

गट क्रमांक - ३   (इयत्ता ५ वी ते ७ वी) 

अनु क्र

नाव

पारितोषिक

वल्लभ उमेश मुणगेकर

प्रथम

प्रथमा दास

द्वितीय

अनिष संजय रॉय

द्वितीय

अथर्व जनार्दन माटे

तृतीय

गायत्री संतोष एकावडे

तृतीय

जय विनय उम्रीगर

उत्तेजनार्थ

जान्हवी वालावलकर

उत्तेजनार्थ

अभिलाषा प्रमोद घारकर

उत्तेजनार्थ

वैदेही मंगेश बोरकर

उत्तेजनार्थ

१०

अनुप भट्टाचार्य

उत्तेजनार्थ

११

पृथ्वीराज उमेश सापटे

उत्तेजनार्थ

१२

नुपूर नितीन देशमुख

उत्तेजनार्थ

१३

पूर्वा महेंद्र चव्हाण

उत्तेजनार्थ

१४

वेदांत देवदास गुरम

उत्तेजनार्थ

१५

पार्थ समीर शिरवडकर

उत्तेजनार्थ

१६

वेलिका विलास सकपाळ

उत्तेजनार्थ

१७

मृणाल राजेश भोसले

उत्तेजनार्थ

१८

अमरजीत विजय यादव

विशेष उत्तेजनार्थ

१९

मनिष संजय रॉय

विशेष उत्तेजनार्थ

२०

ओजस राजेंद्र काळूगडे

विशेष उत्तेजनार्थ

गट क्रमांक - ४  (इयत्ता ८ वी ते  १० वी)

अनु क्र

नाव

पारितोषिक

वरूण मनोज सिंग

प्रथम

साहिल रामानंद प्रजापती

द्वितीय

वैष्णवी साईनाथ परब

द्वितीय

संस्कृती कृष्णा महाबळ

तृतीय

देविका मनीष दाभोळकर

तृतीय

आकांक्षा किशोर देशमुख

उत्तेजनार्थ

सारा रोहिदास खैरे

उत्तेजनार्थ

उर्मिला चौधरी

उत्तेजनार्थ

ओमकार जालंदर भारमल

उत्तेजनार्थ

१०

पल रिम्पा हरिसदन

उत्तेजनार्थ

११

अनुष्का अनिल जाधव

उत्तेजनार्थ

१२

अथर्व संजय ठाकर

उत्तेजनार्थ

१३

लक्ष्मण सुदर्शन पार्सेकर

उत्तेजनार्थ

१४

सारा सचिन वडके

उत्तेजनार्थ

१५

अदिती जयवंत पवार

उत्तेजनार्थ

१६

श्रुती संदीप सावंत

उत्तेजनार्थ

१७

मनस्वि संजय घाडीगांवकर

विशेष उत्तेजनार्थ

गट क्रमांक - ५   (महाविद्यालय)

अनु क्र

नाव

पारितोषिक

विशाल बर्जे

प्रथम

भावेश मोरे

द्वितीय

यतीन प्रकाश साळसकर

द्वितीय

संदीप कुमार बद्रीप्रसाद कोरी

तृतीय

अनिशा अनिल जाधव

तृतीय

सर्वेश पाटील

उत्तेजनार्थ

आकाश रघुनाथ खराडे

उत्तेजनार्थ

रितिका निकुंज लालन

उत्तेजनार्थ

ओमकार संजय राऊत

उत्तेजनार्थ

१०

योगेश शिवराम मंचेकर

उत्तेजनार्थ

११

तेजस दिनेश आंबेकर

उत्तेजनार्थ

१२

अक्षय सुनिल वैद्य

विशेष उत्तेजनार्थ

१३

दीक्षा बलराम मेडीगेरी

विशेष उत्तेजनार्थ

१४

श्रुती शरद सकपाळ

विशेष उत्तेजनार्थ

गट क्रमांक - ६   (खुला गट )

अनु क्र

नाव

पारितोषिक

राजेंद्र आत्माराम कुंभार

प्रथम

संजय सीताराम नवले

द्वितीय

सिद्धेश सुरेश सकपाळ

द्वितीय

मोहम्मद जलाल सय्यद

तृतीय

सदानंद घाडी

तृतीय

हर्षल घावले

उत्तेजनार्थ

नितीन सुभाष तळावडेकर

उत्तेजनार्थ

स्वप्नील सतीश हर्णे

उत्तेजनार्थ

सार्थकी संदीप आंबेकर

उत्तेजनार्थ

१०

निकिता श्रीनिवास कर्णाती

उत्तेजनार्थ

११

वसंत नामदेव म्हात्रे

उत्तेजनार्थ

१२

गणेश दत्ताराम राणे

उत्तेजनार्थ

१३

केदार सखाराम टेमकर

विशेष उत्तेजनार्थ

Top
Top