Must Read - The Gandhian Confusion - Translation of गांधी गोंधळ . Now download without registration. Free PDF Download of Now 68 Books by Veer Savarkar.  
  शत्रूच्या शिबिरात, क्ष किरणे, Now download without registration.  
 
निकाल
पारितोषिक वितरण समारंभ 
दिनांक २७ फेब्रुवारी २०१९बुधवार 
वेळ : सायंकाळी - ७ वाजता 
स्थान: स्वातंत्र्यवीर सावरकर सभागृह,
स्वातंत्र्यवीर सावरकर राष्ट्रीय स्मारकदादर (प)मुंबअी 
  श्री. संजय सीताराम नवल

गट क्रमांक - १ (इयत्ता १ली आणि २ री )

क्र. पारितोषिक नोंदणी क्र. नाव  इयत्ता शाळा /विद्यालय 
प्रथम  १६१ कु. सुरभी मैति सेंट फ्रेंच झेवियर स्ट्रीट चिरा बाजार, मुंबई
द्वितीय १२२ कु. ओवी ओंकार लवाटे ICS कात्रप विद्यालय बदलापूर जि.ठाणे 
द्वितीय २६८ कु.निधी राजमोहन कनोजिया पाली चिंबाई म्यूनसिपल इंग्लिश स्कूल बांद्रा 
तृतीय  ३२६ कु. सारा मिहीर प्रधान  जे.के.सिंघानिया हायस्कूल मुलुंड 
तृतीय  ८० कु. अन्वी खानोलकर  आर्य विद्यामंदिर जुहू
अुत्तेजानार्थ   कु. अथर्व  सेंट मेरी हायस्कूल माझगांव
अुत्तेजानार्थ २७१ कु. श्यामजीत विजय यादव  प्रगती विद्यालय कर्णबधिर विद्यालय दादर 
अुत्तेजानार्थ ३२७ कु. पलाश अभिजीत घोडेकर  युरो स्कूल एरोली जि. ठाणे 
अुत्तेजानार्थ २०७ कु. नुसरत  अलिना इब्राहीम सारंग  सेंट अॅन्टोनी हायस्कूल वर्सोवा अंधेरी ( प.)
१० अुत्तेजानार्थ ३६७ कु. आरुष मिलिंद काथे  शारदा मंदिर हायस्कूल माहीम
११ अुत्तेजानार्थ ९६ कु हिया शहा विलेपार्ले, मुंबई
१२ अुत्तेजानार्थ ८७ कु. प्रिशा देसाई  उसनजी अॅकाडमी 
  विशेष अुत्तेजानार्थ - दिव्यांगं, मुकबधिर- कर्णबधिर, गतिमंद-मतिमंद, विशेष स्पर्धक गट
१३ विशेष अुत्तेजानार्थ २९२ कु. अंजली राकेश शुक्ला  लायन्स जुहू मतिमंद मुलांची शाळा
१४ विशेष अुत्तेजानार्थ २९० कु. दिपाली राकेश पवार  लायन्स जुहू मतिमंद मुलांची शाळा
१५ विशेष अुत्तेजानार्थ २९१ कु.चिराग अजित शिवगण  लायन्स जुहू मतिमंद मुलांची शाळा
१६ विशेष अुत्तेजानार्थ ४१० कु. भावना झा बजाज रोड विशेष मुलांची शाळा कांदिवली 

गट क्रमांक - २  (इयत्ता ३ री आणि ४ थी ) 

क्र. पारितोषिक नोंदणी क्र. नाव  इयत्ता शाळा /विद्यालय 
प्रथम  ३४७ कु. श्रीनिवास देविदास पावडे  बालविहार महात्मा गांधी विद्यामंदिर
द्वितीय १३१ कु.गायत्री संतोष एकावडे सरस्वति विद्यामंदिर, जिल्हा-ठाणे 
द्वितीय ४९८ कु.जान्हवी महेश खंडारे ग्लोरिया कॉन्व्हेट हायस्कूल भायखळा
तृतीय  १८ कु.साईल विनोद यादव  चेंबूर कर्नाटक हायस्कूल, मुंबई
तृतीय  ४५८ कु.प्रिया अमितकुमार दुबे ग्लोबल इंग्लिश हायस्कूल,दिवा,जिल्हा-ठाणे 
अुत्तेजानार्थ १४० कु.यशिता जयंत भोईर  एक्सपर्टस् इंटरनॅशनल हायस्कूल , विरार जिल्हा. पालघर 
अुत्तेजानार्थ कु.शौर्य योगेश हळदणकर  सेंट जोसेफ हायस्कूल 
अुत्तेजानार्थ ५०८ कु.श्रुती सदाशिव पाटील  के.एम.एस.परेल प्रायमरी स्कूल 
अुत्तेजानार्थ २९१ कु.श्रद्धा राजेंद्र सिंग  पाली चिंबाई म्यूनसिपल इंग्लिश स्कूल बांद्रा 
१० अुत्तेजानार्थ ७० कु.दिशा सुरज भोगले  हॉलीक्रॉस हायस्कूल परेल 
११ अुत्तेजानार्थ १५३ कु.आयुष अभिजीत तर्फे  IES दादर
१२ अुत्तेजानार्थ ६०६ कु. ओजस राजेंद्र कलुगाडे कृष्णा इंग्लिश स्कूल, कराड, जिल्हा सातारा
  विशेष अुत्तेजानार्थ - दिव्यांगं, मुकबधिर- कर्णबधिर, गतिमंद-मतिमंद, विशेष स्पर्धक गट
१३ विशेष अुत्तेजानार्थ ५३१ कु.अनुज रणजीत महाटे जिंदाल माउंट लिडा झी स्कूल रोह जि.रायगड 
१४ विशेष अुत्तेजानार्थ ५३३ कु.कार्तिक योगेश जोशी  जिंदाल माउंट लिडा झी स्कूल रोह जि.रायगड 
१५ विशेष अुत्तेजानार्थ २९८ कु.विवेक चंद्रजीत यादव  प्रगती विद्यालय कर्णबधिर विद्यालय दादर 
१६ विशेष अुत्तेजानार्थ ४०६ कु.सबा सियाझुद्दिन शेख बजाज रोड विशेष मुलांची शाळा कांदिवली 
१७ विशेष अुत्तेजानार्थ ४०७ कु.तबस्सुम गौस कुरेशी  बजाज रोड विशेष मुलांची शाळा कांदिवली 
१८ विशेष अुत्तेजानार्थ २९७ कु.सुरज हरीष गुप्ता  प्रगती विद्यालय कर्णबधिर विद्यालय दादर 

गट क्रमांक - ३   (इयत्ता ५ वी ते ७ वी) 

क्र. पारितोषिक नोंदणी क्र. नाव  इयत्ता शाळा /विद्यालय 
प्रथम  ४० कु. संस्कृती कृष्णा महाबळ  बालमोहन विद्यामंदिर दादर 
द्वितीय १०१ कु. वास्तवी सावंत  पार्ले टिळक विद्यालय इंग्रजी मध्यम विलेपार्ले 
द्वितीय २३३ कु. भूषण अशोक झगडे नॅशनल इंग्लिश प्रायमरी स्कूल विरार (पु.)जि. पालघर 
तृतीय ४२२ कु. आरिजित दिबाकर घोष  अवर लेडी ऑफ वेलीकिनी हायस्कूल बोरीवली (प)
तृतीय ५८३ कु. सई धनंजय कदम  चेंबूर कर्नाटक हायस्कूल 
अुत्तेजानार्थ ५६२ रेउरल गिल्बर्ट मेनेझेस वसंत विहार हायस्कूल ठाणे (प)
अुत्तेजानार्थ ४७ श्रावणी प्रवीण बंदरकर बालमोहन विद्यामंदिर दादर 
अुत्तेजानार्थ ४८० कु. मित कलापी देढीया के.एन.अँकार  इंग्लिश स्कूल
अुत्तेजानार्थ ४३२ कु. अर्जन जितेंद्र जैन  एस.ए.एस.बिलबॉंग हायस्कूल माहीम 
१० अुत्तेजानार्थ कु. मनिष चंद्रशेखर पाताडे दिगंबर पाटकर विद्यालय 
  विशेष अुत्तेजानार्थ - दिव्यांगं, मुकबधिर- कर्णबधिर, गतिमंद-मतिमंद, विशेष स्पर्धक गट
११ विशेष अुत्तेजानार्थ   कु. सागर पवार  अक्षर स्पर्श मतीमंद विद्यालय धनकवडी पुणे 
१२ विशेष अुत्तेजानार्थ   कु. तुषार उमेश पारखे  अक्षर स्पर्श मतीमंद विद्यालय धनकवडी पुणे 
१३ विशेष अुत्तेजानार्थ २७४ नमन शंकर शुक्ला  प्रगती विद्यालय कर्णबधिर विद्यालय दादर 
१४ विशेष अुत्तेजानार्थ २६८ मनीष संजय राय  प्रगती विद्यालय कर्णबधिर विद्यालय दादर 
१५ विशेष अुत्तेजानार्थ २६७ बाळकृष्णा यादेय्या कैकाडी  प्रगती विद्यालय कर्णबधिर विद्यालय दादर 
१६ विशेष अुत्तेजानार्थ २६९ अनिश संजय राय प्रगती विद्यालय कर्णबधिर विद्यालय दादर 
१७ विशेष अुत्तेजानार्थ ४०९ सुनील लल्लू विश्वकर्मा    बजाज रोड विशेष मुलांची शाळा कांदिवली 
१८ विशेष अुत्तेजानार्थ ५७५ देवेश अजित कुळये चेंबुर नाका म न पा मराठी शाळा

गट क्रमांक - ४  (इयत्ता ८ वी ते  १० वी)

क्र. पारितोषिक नोंदणी क्र. नाव  इयत्ता शाळा /विद्यालय 
प्रथम  ५९९ रितेश महेंद्र गुप्ता   संघर्ष नगर मनपा हिंदी शाळा चांदिवली 
द्वितीय ९० साहिल उत्तम धुरी श्री मारली मंडळ हायस्कूल ठाणे ( प)
द्वितीय क्रिशा संदीप मुळगांवकर सेंट मेरीज हायस्कूल
तृतीय ६३० वरूण मनोज सिंह  सेंट ज्युड्स हायस्कूल
तृतीय ११८ देविका मनिष दाभोळकर यशोधाम हायस्कूल गोरेगांव
अुत्तेजानार्थ १६३ शर्वरी जगदीप खोत १० सेंट झेवियर्स हायस्कूल गोरेगांव
अुत्तेजानार्थ अनुष्का शंकर जगताप १० चेंबूर कर्नाटक हायस्कूल 
अुत्तेजानार्थ ७२ अथर्व पालकर १० सरस्वती मंदिर हायस्कूल प्रभादेवी 
अुत्तेजानार्थ १७० समृद्धी संजय कडाळे बालमोहन विद्यामंदिर 
१० अुत्तेजानार्थ ४८३ सलोनी दिलीप जैन  गर्ल्स कॉंन्व्हेंट हायस्कूल प्रभादेवी 
११ अुत्तेजानार्थ ५०० अथर्व विश्वास सारंग  अॅटोमिक एनर्जी सेंटर शाळा क्र. ५ मानखुर्द 
१२ अुत्तेजानार्थ २२० ओमकार प्रमोद मालगुणकार  शारदाश्रम विद्यामंदिर दादर
१३ अुत्तेजानार्थ २४७ आदित्य तांबुसकर MBHS विलेपार्ले 
१४ अुत्तेजानार्थ २६१ अब्दुल रेहमान मुख्तार शेख  कालिना म.न.पा. हायस्कूल 
१५ अुत्तेजानार्थ २७९ सारा रोहिदास खैर  बालमोहन विद्यामंदिर 
१६ अुत्तेजानार्थ २५३ राहुल विश्वाजीत नाथ जिंदाल माउंट लिडा झी स्कूल रोह जि.रायगड 

गट क्रमांक - ५   (महाविद्यालय)

क्र. पारितोषिक नोंदणी क्र. नाव  इयत्ता शाळा /विद्यालय 
प्रथम  ४३ सिद्धेश सुरेश सकपाळ    चैतन्य कॉलेज, मुंबई
द्वितीय १८१ संदीप कुमार कोरी  FYJC चैतन्य कॉलेज, मुंबई
द्वितीय ६५ मंथन तुलसीदास तोडणकर  1ST YR. रचना सांसद कॉलेज ऑफ अपलाइड आर्ट्स, मुंबई
तृतीय २१३ अनन्या शिंदे  12TH विल्सन कॉलेज, मुंबई
तृतीय १२७ चिराग जाधव  सर जे.जे. स्कूल ऑफ आर्ट्स 
अुत्तेजानार्थ ८७ अंतरा अनिल मांडवकर  FYJC लाला लजपतराय कॉलेज
अुत्तेजानार्थ १७१ सोहम सुरेन्द्र देशपांडे FYJC बी वाय के कॉलेज ऑफ कॉमर्स, नाशिक
अुत्तेजानार्थ २२२ यश रत्नदीप अंबुकर  TYBA रचना सांसद कॉलेज ऑफ अपलाइड आर्ट्स, मुंबई
अुत्तेजानार्थ ६० पूर्वा कामथे   मंथन स्कूल ऑफ आर्टस, मुंबई
१० अुत्तेजानार्थ २०५ विशाल विलास बर्जे    निर्मला निकेतन चर्चगेट, मुंबई 
११ अुत्तेजानार्थ ५५ हर्षवर्धन वाडेकर    बाहूसाहेब हिरे
१२ विशेष अुत्तेजानार्थ २३ अक्षय सुनील वैद्य TYBA न्यू.आर्ट्स सायन्स अॅण्ड कॉमर्स कॉलेज अहमदनगर

गट क्रमांक - ६   (खुला गट )

क्र. पारितोषिक नोंदणी क्र. नाव  इयत्ता शाळा /विद्यालय 
सर्वोत्कृष्ट  चित्र  १७८ श्री. संजय सीताराम नवले खुला बेलवली बदलापूर जि,ठाणे
प्रथम २०७ श्री. राजेंद्र आत्माराम कुंभार  खुला मुंबअी
द्वितीय २०० श्री. निलेश देवानंद जाधव  खुला  
तृतीय ५९ श्री. रविश राजाराम धनावडे खुला प्रभादेवी
अुत्तेजानार्थ ७३ श्री. सदानंद बाबू घाडी खुला मुंबअी
अुत्तेजानार्थ ३३ श्री. संदीप लक्ष्मण धुरी खुला रक्षा मंत्रालय माझगाव डॉक
अुत्तेजानार्थ १६ श्री. राजेश गंगाधर साळुंके खुला गिरगांव मुंबअी
अुत्तेजानार्थ १६० अदिती अनंत पवार खुला  
अुत्तेजानार्थ ३२ सौ. वैदही सौरभ जडये  खुला डोंबिवली जि.ठाणे
अुत्तेजानार्थ १५७ श्री. गणेश दत्ताराम राणे खुला रोहा जि. रायगड
१० अुत्तेजानार्थ १९४ श्री. चेतन हेमंत आडवीरकर खुला  
११ अुत्तेजानार्थ १४ सौ प्रज्ञा प्रमोद नवराय खुला रत्नागिरी
  विशेष अुत्तेजानार्थ - दिव्यांगं, मुकबधिर- कर्णबधिर, गतिमंद-मतिमंद, विशेष स्पर्धक गट
१२ विशेष अुत्तेजानार्थ ३४ वैभव जनार्दन दारकोडे (मुकबधिर- कर्णबधिर) खुला अंधेरी मुंबअी
१३ विशेष अुत्तेजानार्थ   श्री शंकर देवजी मासावकर (दिव्यांग) खुला नेरळ जि. रायगड
Top
Top