Must Read - The Gandhian Confusion - Translation of गांधी गोंधळ . Now download without registration. Free PDF Download of Now 68 Books by Veer Savarkar.  
  शत्रूच्या शिबिरात, क्ष किरणे, Now download without registration.  
 
निकाल

गट क्रमांक - १ (इयत्ता १ली आणि २ री )

अनु क्र.  नाव  पारितोषिक   शाळा/विद्यालय  स्थान 
शौर्य योगेश हळदणकर   प्रथम क्रमांक  सेंट जोसेफ हायस्कूल, उमरखाडी  मुंबई 
मिहीर संजय गावडे  द्वितीय क्रमांक  डी.ए.व्ही. पब्लिक स्कूल  पनवेल 
मुग्धा कुलकर्णी  तृतीय क्रमांक  डी.ए.व्ही. पब्लिक स्कूल  पनवेल 
कनक्ष जैन   तृतीय क्रमांक  शिशुभवन स्कूल  भायखळा 
अमित दिनेश गुप्ता  विशेष उत्तेजनार्थ  बजाज रोड विशेष मुलांची शाळा  कांदिवली 
श्रेया विनायक गवस  उत्तेजनार्थ  आय. इ.एस. अशलेन  प्रभादेवी 
साची झवेरी  उत्तेजनार्थ  सेंट जॉनस् युनिव्हर्सल हायस्कूल गोरेगाव 
राधिका देसाई  उत्तेजनार्थ  बालमोहन विद्यामंदिर  दादर 
निआ वैभव वारेकर  उत्तेजनार्थ  बालमोहन विद्यामंदिर  दादर 
१० विधीशा देहेरकर  उत्तेजनार्थ  एस एस वझे इंग्लिश प्रायमरी स्कूल  मुलुंड 

गट क्रमांक - २  (इयत्ता ३ री आणि ४ थी ) 

अनु क्र.  नाव  पारितोषिक   शाळा/विद्यालय  स्थान 
स्नेहा असित धारा  प्रथम क्रमांक  द बंगाली एज्युकेशन सोसायटी स्कूल  परेल 
सई धनंजय कदम   द्वितीय क्रमांक  चेंबूर कर्नाटक हायस्कूल  चेंबूर
पूर्वा दिपक जासूद  तृतीय क्रमांक  सेंट अग्नेंस हायस्कूल, भायखळा   भायखळा 
ओम चंद्रकांत चोरगे  उत्तेजनार्थ  पाटकर गुरुजी विद्यालय  दादर 
भार्गव दिनेश मोरे  उत्तेजनार्थ  शारदाश्रम विद्यामंदिर हायस्कूल  दादर 
राशी निलेश शिंदे  उत्तेजनार्थ  गुरुकुल स्कूल ऑफ आर्ट्स  लालबाग 
वल्लभ उमेश मुणगेकर  उत्तेजनार्थ  चिल्ड्रेन्स अॅकेडमी  मालाड 
मिहीर समीर ननावरे  उत्तेजनार्थ  बॉम्बे स्कॉटिश  माहीम 
दिशांत सातपुते  उत्तेजनार्थ  एन. एम. डब्ल्यू. एस. हायस्कूल   
१० विहान किरण पाटील  विशेष उत्तेजनार्थ  बालमोहन विद्यामंदिर  दादर 
११ सबा रियाझुद्दीन शेख  विशेष उत्तेजनार्थ  बजाज रोड विशेष मुलांची शाळा  कांदिवली 
१२ तबस्सुम गौस कुरेशी  विशेष उत्तेजनार्थ  बजाज रोड विशेष मुलांची शाळा  कांदिवली 
१३ सुनिल लल्लू विश्वकर्मा  विशेष उत्तेजनार्थ  बजाज रोड विशेष मुलांची शाळा  कांदिवली 
१४ देवेश अजित कुळ्ये  विशेष उत्तेजनार्थ  चेंबूर नाका महानगरपालिका शाळा  चेंबूर 

गट क्रमांक - ३   (इयत्ता ५ वी ते ७ वी) 

अनु क्र.  नाव  पारितोषिक   शाळा/विद्यालय  स्थान 
स्वरूप महेश बागवे  प्रथम क्रमांक  सरस्वती सेकंडरी स्कूल  ठाणे 
आयुष सुधीर कदम  द्वितीय क्रमांक  भगवती विद्यालय, नौपाडा  ठाणे 
अरिजीत दिबाकर घोष  तृतीय क्रमांक  अवर लेडी ऑफ वेलिकिनी हायस्कूल  बोरीवली 
अदिती संजय पाचरे  तृतीय क्रमांक  शैलेंद्र एज्युकेशन इंग्लिश हायस्कूल  दहिसर 
लक्ष्मण पारसेकर   उत्तेजनार्थ  नॅशनल इंग्लिश स्कूल  विरार (पूर्व)
रितेश महेंद्र गुप्ता  उत्तेजनार्थ  संघर्ष नगर महानगरपालिका हिंदी शाळा  अंधेरी (पूर्व)
संस्कृती कृष्णा महाबळ  उत्तेजनार्थ  बालमोहन विद्यामंदिर  दादर 
गौरी सुनील सावंत  उत्तेजनार्थ  सेंट पॉल कोन्व्हेंट हायस्कूल  दादर 
सलोनी दिलीप जैन  उत्तेजनार्थ  गर्ल्स कॉन्व्हेंट हायस्कूल   प्रभादेवी 
१० शुभम प्रभाकर भोगले  विशेष उत्तेजनार्थ  जय वकील फाउंडेशन(मतीमंद मुलांची शाळा ) काळाचौकी 
११ भावेश ह मेस्त्री  विशेष उत्तेजनार्थ  रामेश्वर विद्यामंदिर  वाकोला 

गट क्रमांक - ४  (इयत्ता ८ वी ते  १० वी)

अनु क्र.  नाव  पारितोषिक   शाळा/विद्यालय  स्थान 
दर्शना यशवंत शेट्टी  प्रथम क्रमांक  श्री महावीर जैन इंग्लिश स्कूल  कल्याण (प.)
सोहम सुरेंद्र देशपांडे  द्वितीय क्रमांक  न्यू इरा इंग्लिश स्कूल  नाशिक 
अनुष्का शंकर जगताप  तृतीय क्रमांक  चेंबूर कर्नाटक हायस्कूल  चेंबूर 
सुरुची सुरेश वायंगणकर  उत्तेजनार्थ  महात्मा गांधी विद्यामंदिर  बांद्रा 
संजना दिगंबर गजिंकर  उत्तेजनार्थ  ग्रीन्स इंग्लिश स्कूल  डोंबिवली 
अंतरा अनिल मांडवकर  उत्तेजनार्थ  शारदाश्रम विद्यामंदिर  दादर 
आदित्य धनंजय कदम  उत्तेजनार्थ  चेंबूर कर्नाटक हायस्कूल  चेंबूर 
सुशांत बाळकृष्ण खोपटकर  उत्तेजनार्थ  निर्मल विद्यालय  वडाळा 
कृष्णा संदिप मुळगांवकर  उत्तेजनार्थ  सेंट मेरीज हायस्कूल  सांताक्रुझ  
१० ऋषिकेश राजेश वेहळे  उत्तेजनार्थ  सरस्वती विद्या मंदिर  घाटकोपर 

गट क्रमांक - ५   (महाविद्यालय)

अनु क्र.  नाव  पारितोषिक   शाळा/विद्यालय  स्थान 
मंथन तोडणकर  प्रथम क्रमांक  प्रिमिअर ज्युनिअर कॉलेज  प्रभादेवी 
अक्षय संदिप सोलंकी  द्वितीय क्रमांक  कला विद्या संकुल चर्नी रोड 
विशाल विलास बिर्जे  तृतीय क्रमांक  कला विद्या संकुल चर्नी रोड 
नकुल शिंदे  उत्तेजनार्थ  एल एस रहेजा स्कूल ऑफ आर्ट्स  बांद्रा 
अनघा अनिल हिर्लेकर  उत्तेजनार्थ  गुरुकुल स्कूल ऑफ आर्ट्स  लालबाग 
स्पंदन संघपाल मुंढे  उत्तेजनार्थ  एल एस रहेजा स्कूल ऑफ आर्ट्स  बांद्रा 
शुभम मनोहर डामरे  उत्तेजनार्थ  एम डी कॉलेज(महर्षी दयानंद महाविद्यालय)  परेल 
रोहन विवेक भारती  उत्तेजनार्थ  मुद्रा स्कूल ऑफ आर्ट्स  काळाचौकी 

गट क्रमांक - ६   (खुला गट )

अनु क्र.  नाव  पारितोषिक   शाळा/विद्यालय  स्थान 
केदार सखाराम टेमकर  सर्वोत्कृष्ट चित्र कुडाळ  सिंधुदुर्ग 
रविश राजाराम धनावडे  प्रथम क्रमांक  प्रभादेवी  दादर 
आशिष विलास कांबळे  द्वितीय क्रमांक  ओ.एन.जी.सी. अंधेरी 
संजय सिताराम नवले  तृतीय क्रमांक  बदलापूर  बदलापूर 
गौरव दिगंबर गजिंकर  उत्तेजनार्थ  डोंबिवली  डोंबिवली 
आकाश रघुनाथ खराडे  उत्तेजनार्थ  कळवा  ठाणे 
दर्शना चंद्रशेखर मुरांजन  उत्तेजनार्थ  गिरगाव  मुंबई 
स्नेहल तुषार दुसाने  उत्तेजनार्थ  डोंबिवली  डोंबिवली 
राजेंद्र आत्माराम कुंभार  उत्तेजनार्थ  अंधेरी  अंधेरी 
१० प्रथमेश कृष्णाजी सावंत  उत्तेजनार्थ  परेल  मुंबई 
११ राजेश गंगाधर साळुंखे  उत्तेजनार्थ  गिरगाव  मुंबई 
१२ सदानंद बाबू घाडी  उत्तेजनार्थ  काळाचौकी  मुंबई 
Top
Top