kacak iddaa kacak bahis siteleri SAVARKAR SMARAK : DRAWING COMPETITION JANUARY 2017
 
  Must Read - The Gandhian Confusion - Translation of गांधी गोंधळ . Now download without registration. Free PDF Download of Now 68 Books by Veer Savarkar.  
  शत्रूच्या शिबिरात, क्ष किरणे, Now download without registration.  
Türk Porno Kartal Escort bayan Maltepe escort Pendik Escort Kartal Escort Escort Bayan porno
गट क्र. १
क्र. नांव  पारितोषिक
कु. वैभवी विजय रेडकर  प्रथम 
कु. श्रेया शांताराम रामाणे  व्दितीय 
कु. शौर्य योगेश हळदणकर तृतीय 
कु. अरिहंत विकास वाघमारे  उत्तेजनार्थ 
कु. दिशा सुरज भोगले उत्तेजनार्थ 
कु. ग्रीष्मा प्रवीण तारी  उत्तेजनार्थ 
कु. गौरांग मनोज हिरवे  उत्तेजनार्थ 
कु ओजस कुमार काळुगाडे  उत्तेजनार्थ 
कु. विहान किरण पाटील  विशेष उत्तेजनार्थ 
गट क्र. २
क्र. नांव  पारितोषिक
कु. अथर्व जनार्दन मते  प्रथम 
कु निल गणेश गुजर व्दितीय 
कु.मृणाल राजेश भोसले तृतीय 
कु.आदित्य लालचंद वानखेडे  उत्तेजनार्थ 
कु.अंश मुकेश शहा  उत्तेजनार्थ 
कु.आस्था मुकेश सुर्वे उत्तेजनार्थ 
कु.निती रविंद्र कोरे उत्तेजनार्थ 
कु.ओम चंद्रकांत चोरगे  उत्तेजनार्थ 
कु.देवेश अजित कुळये विशेष उत्तेजनार्थ 
गट क्र. ३
क्र. नांव  पारितोषिक
कु. अथर्व सुनिल जाधव   प्रथम 
कु. रुद्र विनोद वाघेला  व्दितीय 
कु. पूजा सुंदर बेल्चपाडा तृतीय 
कु. हर्ष आनंद परब  उत्तेजनार्थ 
कु. दुर्वांका मनिष सुरती  उत्तेजनार्थ 
कु. उर्वी उत्तम रहाटे उत्तेजनार्थ 
कु. सिद्धी अजय शिंदे  उत्तेजनार्थ 
कु. संस्कृती कृष्णा महाबळ  उत्तेजनार्थ 
गट क्र. ४
क्र. नांव  पारितोषिक
कु.सोहम सुरेंद्र देशपांडे  सर्वोत्कृष्ट चित्र 
कु. अव्दैत रमण शंकर प्रथम 
कु. आदित्य महेंद्र सावंत  व्दितीय 
कु. अनघा अनिल हिर्लेकर  तृतीय 
कु. नम्रता दयानंद सुतार  उत्तेजनार्थ 
कु. दिपांशु संजय दुसाने  उत्तेजनार्थ 
कु. सानिका सुरेंद्र वेंगुर्लेकर  उत्तेजनार्थ 
कु.सृष्टी संजय कुळकर्णी उत्तेजनार्थ 
ओमकार प्रभाकर चेंदवणकर उत्तेजनार्थ 

गट क्र. ५

क्र. नांव  पारितोषिक
श्री चिराग नथुराम जाधव  प्रथम 
कु. यश रत्नदिप  अंबुकर  व्दितीय 
श्री नकुल हरिश्चंद्र शिंदे  तृतीय 
सायली सत्यवान चव्हाण  उत्तेजनार्थ 
श्री कीर्तीकुमार जयप्रकाश प्रजापती  उत्तेजनार्थ 
राजेंद्र आत्माराम कुंभार  उत्तेजनार्थ 
अक्षता रमेश नागाप   विशेष उत्तेजनार्थ 
कु. अक्षय सुनील वैद्य    विशेष उत्तेजनार्थ 
रुतुज लक्ष्मण वंजारे  उत्तेजनार्थ 
१० नरेश दत्तात्रय मोरे उत्तेजनार्थ 
गट क्र. ६
क्र. नांव  पारितोषिक
श्री.उमेश अनंत दुबळे प्रथम 
श्री.रविश राजाराम धनावडे  व्दितीय 
श्री.दर्शन चंद्रशेखर मुरांजन तृतीय 
श्री.नंदकिशोर नाना टाटर उत्तेजनार्थ 
श्री.सतिश प्रभाकर कदम उत्तेजनार्थ 
श्री.मंगेश सखाराम सारंग  उत्तेजनार्थ 
श्री.राजेश गंगाधर साळुंके  उत्तेजनार्थ 
सौ.गौरी प्रमोद परब  उत्तेजनार्थ